Faceup.in.th เรื่องความสวย ความงามต้องยกให้เรา

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
คำค้นยอดนิยม: กิจกรรม เพื่อน discuz
ดู: 4169|ตอบ: 0

[ทำปากบาง] รีวิว ทำปากบาง กับคุณหมอภู ณ ภูณิศา คลีนิค 11-5-55 [คัดลอกลิงก์]

Rank: 6Rank: 6

โพสต์เมื่อ 2012-5-12 10:23:29 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

มารีวิว ทำปากบางค่ะ กับคุณหมอภูค่ะ คุณหมอใจดีสมคำล่ำลือ จริงๆๆ ค่ะ
จริงๆๆ ศึกษาข้อมูลจากเว็บดั้งโด่งนี้มาหลายปีแล้วค่ะ แต่ยังไม่มีความกล้าที่จะไปทำ 555+
แล้วเมื่อวันจันทร์ที่ 7 พ.ค. ที่ผ่านมา เป็นวันหยุดของเราพอดี พอดีวันนั้นโทรไปคุยกะที่บ้านว่าอยากออกรถใหม่ปีนี้
แล้วที่บ้านไม่อนุมัติ เลยหงุดหงิดจากที่บ้าน ก็เลยอยู่ๆ ดีก็อยากทำปากขึ้นมาเลยค่ะ ออกแนวทำประชด 555
(แต่มันก็ไม่ได้เกี่ยวไรกะรถเลย งงกะตัวเองเหมือนกันค่ะ55+) เลยห้าวไปเดินทางจากอยุธยา กว่าจะถึงร้านคุณหมอก็ บ่าย3 ได้ค่ะ
วันนั้นห้าวมาก อยากทำเลย แต่ไม่มีคิวยกเลิกเลยอดทำค่ะ  ก็เลยคุยๆๆ กะพี่ตรงเค้าเตอร์ (น่ารักใจดีทุกคนเลยค่ะ)
ถามเขาว่ามีคิวว่างอีกไหมค่ะที่เขายกเลิก (แต่ถ้าตามคิวจริงๆ อยู่ที่เดิอนกรกฎาคม ค่ะ)พี่เขาบอก มีอยู่คิวนึงวันศุกร์ที่
11 พ.ค. นี้ (4 วันเอง) ลูกค้าเขาขอเลื่อนนัดพอดี พี่เขาก็ถามว่า จะทำไหมค่ะ ถ้าจองแล้วยกเลิกไม่ได้แล้วนะคะ เพราะจะถึงแล้ว
(ปกติถ้าเราจองตามคิว จะสามารถเลื่อนได้ 2 ครั้งนะค่ะ แต่พอดีของเราคิวแทรกแล้วจะถึงแล้วเลยเลื่อนไม่ได้)
ก็นึกคิดอยู่พักนึง ว่าจะเอาไงดีวะ เริ่มกล้าๆๆกลัวๆๆและตอนนั้น 55 ก็เอาบอกพี่เค้าว่า โอเคจองค่ะ ทำค่ะ....
และแล้วก็ได้คิว วันศุกร์ที่ 11 พ.ค. 55 เวลา บ่าย 3 โมงค่ะ ><" เรามาถึงตั้งแต่บ่ายโมงค่ะ พอดีวันนั้นลางานเลยมาไว
แต่กว่าได้ทำ  5 โมงครึ่งค่ะ 555+ รอเปื่อยเลยค่ะ ตื่นเต้นมากกกกก กลัวมากกกกกกกกกกกกกกก
(เมื่อวานนี้เองค่ะ ตอนแรกตั้่งใจว่าทำเสร็จกลับมาจะรีบรีวิวให้ดู แต่ไม่ไหวจริงๆๆ มาถึง เกือบ สี่ทุ่ม
เลยนอน เช้านี้ มีแรงเลยมารีวิวให้ชมกันค่ะ ปากเราหนามากทั้งบนและล่าง คุณหมอบอกก่อนทำว่า ถ้าทำแล้วหน้าจะเปลี่ยนไปเลยนะ
เราก็บอกคุณหมอว่า ดีค่ะให้มันเปลี่ยนไปเลย555+ คุณหมอถาม ไม่กลัวนะ  เราก็ตอบคุณหมออย่างเสียงดังฟังชัดเลยค่ะ  
หนูกลัวค่ะ มากๆๆๆ ด้วยค่ะ555+  คุณหมอบอกไม่ต้องกลัวนะไม่เจ็บ   )

ภาพก่อนทำค่ะ

ส่วนภาพนี้ เป็นภาพ หลังทำ ตอน สี่ ทุ่ม เพิ่งกลับมาถึงหอค่ะ ยาชาเพิ่งหมดฤทธิ์ เจ็บ ปวดรวดร้าว ทรมาน มากมาย 555+ รีบกินยานอนเลยค่ะ มะไหวแย้วววว ><"  ตอนกลับมาถึงส่องกระจก โอ้  นี่ปากฉันหรือนี่  หุบปากไม่ลงค่ะ 555 +

จะบอกว่าตอนกินยา หาวิธีกินลำบากมากค่ะ ใช้หยอดเอา หุบปากก็ไม่ได้ ดุดน้ำจากหลอดก็ไม่ได้ค่ะ ลำบากดีแท้
อยากสวยก็ต้องอดทน ฮ่าๆๆๆ แต่ยาคุณหมอ ขั้นเทพมากค่ะ กินแล้วหายปวดไปเลยค่ะ  

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=39834

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

รูปแบบข้อความล้วน|Faceup.in.th เรื่องความสวย ความงามต้องยกให้เรา

GMT+7, 2014-12-22 21:52 , Processed in 0.010125 second(s), 5 queries , Xcache On.